[Anti]A11pRo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đôi lời gửi đến các bạn A11

2 posters

Go down

Đôi lời gửi đến các bạn A11 Empty Đôi lời gửi đến các bạn A11

Bài gửi  Ch?t Sun May 16, 2010 9:26 am

Đầu tiên là... Hello! Xin chào! Do ko thể post bài dc trong box Chém gió nên mạn phép lập thớt ở đây.
Mấy ngày qua có khá nhiều mem A10 vào 4rum của các bạn A11 đây, nhìn chung đóng góp thì ít mà phá hoại thì nhiều. Tuy nhiên, đó ko phải là toàn bộ, mà chỉ là đa số.
Hãy nhìn vào box Game, thưa các bạn. Trước khi có bàn tay của A10 động vào thì... nhìn xem: Phải gọi là 3D và 3N hết sức. Những topic như: Thể loại FPS, thể loại đua xe, thể loại đối kháng, thể loại ... được lập ra với mục đích spam lộ liễu, bằng chứng là sau đó chủ thớt đã cút thẳng mà ko cần biết anh em bàn ra tán vào ở trong đấy ra sao, hơn nữa cũng chẳng đưa ra các đề tài về game cho mọi người bạn luận, mà chỉ ngắn gọn 1 câu: Ai chơi... thì vào! Hay lên đến đỉnh điểm là bài
. Đọc đến hết Page 1 cũng chưa hiểu là các bạn đang nói với nhau cái gì. Ko phải xúc phạm, nhưng thế thì có đúng là nhảm thật.
Lại nói về sau khi có A10: Box Game sôi động hẳn lên. Ko tin ư? Bạn LTH997 có nhìn thấy topic Battlefield 2: Bad Company hay Devil May Cry 3, Starcraft, PES 10, DotA Allstars mọc lên như nấm sau mưa ko? Bạn thử đọc xem trong các topic ấy có dòng nào là nhảm và nhạt hay ko (Thật ra là có, nhưng là của mấy bạn thừa hơi) Sao các bạn ko lập ra các topic như vậy rồi bàn luận, mà cứ vô mấy cái Thể loại này, thể loại kia, cuối cùng 3 trang post thì đến 4 trang là chat chit linh tinh, câu cú ko ăn nhập gì với tên của thớt cả. Cái box ấy, thiết nghĩ các bạn nên cám ơn A10 thì đúng hơn là ngồi đó chửi, rồi ban nick, khóa Reg, ... Cực đoan lắm bạn ạ.
Box Chém gió tổng hợp: Ừ thì các thành phần phá hoại của A10 chủ yếu tập trung ở đây, với các topic như JAV: trình diệt virus hàng đầu thế giới, A11 is a loserrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr, XIN LOI ANH CHI. Công nhận rằng, các bài post ấy đã làm xấu đi bộ mặt của diễn đàn, và hậu quả để lại sẽ là một cuộc war kịch liệt giữa 2 lớp. Thay mặt cho các thành phần Spammer đã từng nung nấu ý đồ phá hoại, Chất đây có lời xin lỗi gửi đến Admin, các mem của diễn đàn 7A11pRo. Trong quá khứ có gì sai sót, xúc phạm đến danh dự các bạn, mong các bạn trẻ lượng thứ. Có chăng cũng chỉ là một phút nông nổi ko kìm chế được mà thôi.

Trên đây là đôi lời gởi đến toàn thể các bạn A11. Các bạn muốn chửi mắng Chất đây ra sao cũng dc, chỉ mong các bạn bỏ chút thời gian suy nghĩ về sự thật, và suy nghĩ về bài viết này. CHỉ đơn giản vậy thôi.

P/s: Bạn Admin làm ơn tách các Categories ra cho dễ nhìn, đừng Split lại như vậy, khó phân biệt.

Ch?t
Khách viếng thăm

Đôi lời gửi đến các bạn A11 Empty Re: Đôi lời gửi đến các bạn A11

Bài gửi  Ch?t Sun May 16, 2010 9:27 am

Hay lên đến đỉnh điểm là bài => Thêm vào: Hay lên đến đỉnh điểm là bài Coi như chưa từng post của bạn dmt_coolboy

Ch?t
Khách viếng thăm

Bài gửi  TrangKun Sun May 16, 2010 10:53 am

mình quá hiểu cái 4rum của lớp , nhưng dù nó nhảm như thế nào thì đấy cũng là chỗ riêng tư để chúng mình giữ lại nhưng kỉ niệm về lớp , còn sau 1 ngày các bạn vào phá không còn 1 cái j` , thậm chí là 4rum đã bị khóa trong mấy tiếng ! Mình muốn chửi tất cả nhưng không thể , mình phải dữ danh dự cho lớp và không gây ra xích mích j` ! Mong là các member a10 đừng xử dụng nhưng từ ngữ khó hiểu để chửi a11 . Tôn trọng lớp mình chút đi !
TrangKun
TrangKun
Admin

https://a11pro.forumotion.com

Bài gửi  honghieu Sun May 16, 2010 12:56 pm

minh rat cam dong
minh xin loi vi daspam qua nhieu
(to la hong hieu)

honghieu
Khách viếng thăm

Bài gửi  ??? Sun May 16, 2010 1:20 pm

Xjn hỏi Admin là những lời anh Chất nói có đúng ko ạ???Nếu ko có những bài Post của anh và một số người khác liệu Box Game có còn là Box Game hay sẽ lại thành một Box Chém Gió tổng hợp thứ 2???Thử hỏi những Topic như Thể loại FPS có đúng là theo chủ đề về game hay chỉ lập ra cho các Chat nhảm?Xét về phía A10...Các Topic như BFBC2,PES 10,... liệu có sai chủ đề ko?Sao lại được coi là phá hoại...???Còn về những bài Post có nội dug phá hoại thực sự thì chúng em thành thật xjn lỗi các bác...Chúng em đề nghị các bác xóa hết những bài Post có nội dung đó đi...

???
Khách viếng thăm

Bài gửi  TrangKun Sun May 16, 2010 1:33 pm

Xin lỗi , đấy là 4rum a11 chứ k phải a10 , vì vậy a10 vào post các spam .. Vd như nói a11 nghe như vịt nghe sấm .....v.v.. thế là không k
TrangKun
TrangKun
Admin

Bài gửi  Ch?t Sun May 16, 2010 1:37 pm

Vào post các spam?
Mà phải nói luôn với bạn rằng: 4rum lập ra là hướng đến cộng đồng, muốn giấu ko cho các lớp khác vào là rất khó. CŨng như 4rum vBB của lớp mình hồi năm lớp 6.
Nhưng phải nói thật, ko có ý xúc phạm gì, là 4rum 6A10 ấy hoạt động tốt gấp nhiều lần 4rum này.

...

Ch?t
Khách viếng thăm

Bài gửi  TrangKun Sun May 16, 2010 1:40 pm

Cảm ơn , 4rum lớp này chỉ thế thôi , còn lớp cậu vào phá như thế thì nên xin lỗi chân thành 1 chút , không thì đừng xl làm j` tốn công ! có ai bắt các cậu vào 4rum đâu , để r` post lên n~ spam khiến ng` khác khó chịu , hóa ra tớ lập cái 4rum để bị trêu đùa ah` ? Nhầm r` đấy !
TrangKun
TrangKun
Admin

Bài gửi  im so sr Wed May 19, 2010 9:28 am

to rat buon ban ah, nhung ma ban cang the tui to cang pha them cho sao?( ma the nao la pha, to ko hiu^^)
(de nghi thang loz AT lap topic huong dan admin)

im so sr
Khách viếng thăm

Đôi lời gửi đến các bạn A11 Empty @ mem of A10

Bài gửi  Lê Quỳnh Trang Mon May 24, 2010 10:45 am

Admin nói đúng, đây là forum A11 thì để A11 vào thui, A10 mà còn vào spam lung tung thì ko xong đâu
Lê Quỳnh Trang
Lê Quỳnh Trang

Bài gửi  Guest Mon May 24, 2010 11:10 am

Lê Quỳnh Trang đã viết:Admin nói đúng, đây là forum A11 thì để A11 vào thui, A10 mà còn vào spam lung tung thì ko xong đâu

Bạn gọi admin lớp bạn ra đây ta nói chuyện :>

Guest
Khách viếng thăm

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content