[Anti]A11pRo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

đúng là hay thật...chả biết xấu hổ là gì!!!

...
superqa
nguxyfml_monkey
7 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

đúng là hay thật...chả biết xấu hổ là gì!!! - Page 2 Empty Re: đúng là hay thật...chả biết xấu hổ là gì!!!

Bài gửi  ... Mon May 24, 2010 10:33 am

shiro_batu đã viết:Chẳng ảnh hưởng đến hoà bình thế giới thật vì có ai bảo ảnh hưởng đâu, bạn chửi lớp mình kinh quá nên phởn rồi à mà xin hỏi bạn lần nữa giới tính của bạn là jì vậy, bạn bắt mình hỏi lại 1 câu làm mình mỏi tay quá, trả lời hộ cái bạn gái đáng yêu ( mình nghĩ thế , ko phải thì thôi đừng đá đểu mình, sợ vkl Very Happy ) tongue
the cau la con ji
...
...

đúng là hay thật...chả biết xấu hổ là gì!!! - Page 2 Empty Re: đúng là hay thật...chả biết xấu hổ là gì!!!

Bài gửi  shiro_batu Mon May 24, 2010 10:33 am

hironakamura đã viết:y minh la co dau cach hay khong thi y nghia cau do van ngu nhu nhau
45
À hoá ra là mình hiểu nhầm à, thế bạn là bạn gái à sao từ nãy ko trả lời mình thế, mình mỏi tay ko chịu đc. Crying or Very sad
shiro_batu
shiro_batu

Bài gửi  shiro_batu Mon May 24, 2010 10:35 am

... đã viết:
shiro_batu đã viết:Chẳng ảnh hưởng đến hoà bình thế giới thật vì có ai bảo ảnh hưởng đâu, bạn chửi lớp mình kinh quá nên phởn rồi à mà xin hỏi bạn lần nữa giới tính của bạn là jì vậy, bạn bắt mình hỏi lại 1 câu làm mình mỏi tay quá, trả lời hộ cái bạn gái đáng yêu ( mình nghĩ thế , ko phải thì thôi đừng đá đểu mình, sợ vkl Very Happy ) tongue
the cau la con ji
Mình là con người thưa bạn, và là con gái chứ ko như cái bạn từ nãy h giới tính ko xác định đc/ Cool
shiro_batu
shiro_batu

Bài gửi  darren_shan97 Mon May 24, 2010 10:36 am

[/quote]ôi ôi, 4rum lập cũng đc lâu rồi, nhưng khi bị khóa thì tớ mới lên lập njck Very Happy . Công nhận, nhiều cái hay ghê!!! Thành viên lớp tớ thì cố gắng xây dựng 4rum, còn một vài bạn thừa hơi thì ko biết mình đang làm gì!!! Lôi toán 1 toán 2 ra mệt quá. Biết trình độ mình ko bằng ai, thì tốt nhất im lặng là vàng đê, đằng này...!!! Đúng là a10 pro có khác, ăn nói có phần coi thường người khác, chắc là theo gian di truyền của cái thằng...cầm đầu!!! Tớ biết lớp tớ chỉ là toán 2 sau toán 1 thôi mà, nhưng hình như, số 2 lớn hơn số 1 đấy!!! Cool Biết mình biết người chút đi, đừng nghĩ mình giỏi mà kiêu, có ngày bị đánh cho tẹt mặt đấy'!!! Mấy đại ca a10 thì đẹp zai khỏi lói rồi!!! Học giỏi khỏi lói!!! Trình độ tán gái khỏi lói!!! Và...vô duyên khỏi lói!!! Thảo nào mệnh danh a10 pro!!!
Tái bút : SR vì tớ phải đi ngủ, ko viết tiếp đc. 1 ngày đẹp zời tớ sẽ gặp lại a10 trên 4rum!!! Và cảm ơn vì 4rum bị spam nặng!!! Một lũ dở hơi!!!
Bạn nói hay VKH bạn ạ!!!
lớp tớ đã vào giúp bạn tạo box, xóa spam... bạn dek cảm ơn mình mà bạn còn to tiếng nữa chứ !!!
Sao cậu bắt bọn tớ im lặng!Dc nói là quyền của nhân dân(ko ảnh hưởng đến pháp luật là dc)
Cậu bảo lớp bọn tớ là A10 pro(Bọn tớ ko hề bảo nhưng cái biệt danh này do A11+A12 gán cho đấy chứ)
Cậu bảo bọn tớ khinh người như thằng cầm đầu thì cũng =cậu coi khinh Mr.Phan Dân rồi còn gì!!!
Cậu bảo toán 2 sau toán 1(chuyện đương nhiên) nhưng số 2 lớn hơn số 1 đấy(phải rồi,2 con điên lớp A11 phải bắt nạt dc 1 thằng điên lớp A10 chứ)
Cậu bảo bọn tớ sẽ bị đánh cho tẹt mặt(đúng rồi,A11 chỉ giỏi gọi đầu gấu thôi,có biết thế nào là tự lượng sức mình đâu)
Cậu bảo bọn tớ đẹp zai học giỏi là chuyện đương nhiên(người miền núi lên thành phố hay sao mà ăn nói hay vậy)
Cậu bảo bọn tớ trình độ tán gái khỏi nói(hơi chém tí nhưng có thể bỏ qua)
Cậu bảo bọn tớ vô duyên,vô văn hóa(gớm,A11 có duyên có văn hóa quá nhỉ,2 đứa con gái ra cửa lớp đuổi đánh tui mấy ngày trời trong khi biết tui ko đánh nhau với con gái dc)
Ngủ thì ngủ đi,lại còn tranh thủ đá xoáy người ta 1 câu(cho dù đá lộ liễu hết mức),khôn VKH!!!

lol! lol! lol!

darren_shan97

Bài gửi  ... Mon May 24, 2010 10:45 am

vkh
...
...

Bài gửi  Guest Mon May 24, 2010 10:53 am

shiro_batu đã viết:
hironakamura đã viết:y minh la co dau cach hay khong thi y nghia cau do van ngu nhu nhau
45
À hoá ra là mình hiểu nhầm à, thế bạn là bạn gái à sao từ nãy ko trả lời mình thế, mình mỏi tay ko chịu đc. Crying or Very sad
o the ban ko doc ky bai minh viet roi suy luan a?

Guest
Khách viếng thăm

Bài gửi  shiro_batu Mon May 24, 2010 10:58 am

hironakamura đã viết:
shiro_batu đã viết:
45
Bạn nói thế thì chắc bạn là male rồi, nhưng hoócmôn của bạn hơi bị lệch lạc thì phải mình thấy tính cách của bạn hơi đi ngược vs ngoại hình đấy...có gì reply cho mình cái nik yahoo, chửi nhau trên fỏum thế này ko tiện
shiro_batu
shiro_batu

Bài gửi  Guest Mon May 24, 2010 11:23 am

shiro_batu đã viết:
hironakamura đã viết:
shiro_batu đã viết:
45
Bạn nói thế thì chắc bạn là male rồi, nhưng hoócmôn của bạn hơi bị lệch lạc thì phải mình thấy tính cách của bạn hơi đi ngược vs ngoại hình đấy...có gì reply cho mình cái nik yahoo, chửi nhau trên fỏum thế này ko tiện
anhtung_6a10 => Bạn thích thì mình xin thay mặt thằng king.. kia nói chuyện tử tế đàng hoàng với bạn.
Edited by MOD

Guest
Khách viếng thăm

đúng là hay thật...chả biết xấu hổ là gì!!! - Page 2 Empty Mấy" nàng" A10 cho mình xin!!

Bài gửi  Phatu Mon May 24, 2010 11:25 am

Này nhé,A11 dù có là toán 2 nhưng cũng hơn đứt A10!Chỉ được cái mồm to,có làm được j đâu!!Khi nào các bạn cho mình tham quan cái đầu của các bạn nhé.Mình tò mò lắm!Xem bên trong có cái gì!!Chắc là chứa toàn cục.....ô mai!Gớm,các bạn cũng chả hơn ai đâu.Nên thôi tốt nhất là im lặng đi!Mấy cái trò này chả hay ho j đâu!Chửi nhau với các bạn A10 chỉ tổ phí thời gian,làm bẩn 4rum của A11.Cái 4rum này bắt đầu bốc mùi,mốc meo vì có sự đóng góp của A10 đấy!!
Phatu
Phatu

Bài gửi  Guest Mon May 24, 2010 11:25 am

ta nho khong nham thi co lan ban AT da to tinh voi 1 dua con trai dung khong nhi

Guest
Khách viếng thăm

Bài gửi  Guest Mon May 24, 2010 11:32 am

Phatu đã viết:Này nhé,A11 dù có là toán 2 nhưng cũng hơn đứt A10!Chỉ được cái mồm to,có làm được j đâu!!Khi nào các bạn cho mình tham quan cái đầu của các bạn nhé.Mình tò mò lắm!Xem bên trong có cái gì!!Chắc là chứa toàn cục.....ô mai!Gớm,các bạn cũng chả hơn ai đâu.Nên thôi tốt nhất là im lặng đi!Mấy cái trò này chả hay ho j đâu!Chửi nhau với các bạn A10 chỉ tổ phí thời gian,làm bẩn 4rum của A11.Cái 4rum này bắt đầu bốc mùi,mốc meo vì có sự đóng góp của A10 đấy!!
Làm theo lời bạn Phatu. Đề nghị anh em rút khỏi 4rum A11, trả lại sự trong sạch và yên bình cho nơi đay. LOL =))

P/s: Hình như bạn Phatu cũng thuộc hội Ngu Si Fờ Mờ Lờ nhỉ?

Guest
Khách viếng thăm

Bài gửi  Guest Mon May 24, 2010 11:32 am

A10 tam thoi rut quan de xem A11 co tien trien gi khong

Guest
Khách viếng thăm

Bài gửi  TrangKun Mon May 24, 2010 6:54 pm

cac ban a10 oi , minh de nghi nhe ! khi minh da giai quyet xog chuyen vs thag A te thi dung co len cai nhau nua , binh tinh va suy nghi di , chag ai bat vao 4rum r chui boi dau , k thay met moi khi noi di noi lai chuyen nay ah ?
TrangKun
TrangKun
Admin

https://a11pro.forumotion.com

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics